BÌNH ẮC QUY GLOBE 12V-15Ah (WP15-12SE)
| Model: | WP15-12SE |
| Công suất | 12V – 15AH |
| Kiều ắc quy | Kín khí (AGM VRLA) không cần bảo dưỡng |
| Điện cực | F2 (Faston Tab No.250) |
| Vỏ & Nắp | ABS |
| Trọng lượng | 4.5 Kg |
| Kích thước (mm) | Dài 151 x Rộng 98 x Cao 93, tổng cao 98 (±1) |
| Tuổi thọ thiết kế | 05 năm |
| Bảo hành | 06 tháng |
| Nhiệt độ | -15℃< nạp <40℃ | -15℃< phóng <50℃ | -15℃< lưu kho <40℃ |
| Tự phóng điện | Sau 1 tháng còn 98% | 3 tháng còn 94% | 6 tháng còn 85% |
| T.C chất lượng | TCVN7916:2008 | TL 9000-H:2016 (R6)/5.0 & ISO 9001:2015 |
| Xuất xứ (C.O) | Made in Vietnam |
| Tình trạng sản phẩm: | Mới 100% – Có sẵn |
Ứng dụng: Bình ắc quy kín khí Globe 12V-15A dùng cho lưu điện, UPS, loa kẹo kéo, xe đạp điện, thiết bị mở cửa, quạt điện, chuông điện, đồng hồ điện ….
Nguồn tổ ong 48V - 15A có quạt